மின் வாரிய பணி பிப்.11ல் நேர்முகத் தேர்வு

மின் வாரியத்தில் ‘எலக்ட்ரிகல் மெக்கானிக்கல்’ பிரிவுகளில் காலியாக உள்ள தொழில்நுட்ப உதவியாளர் பணியிடங்களுக்கான எழுத்து தேர்வு 2016ல் நடந்தது. அதில் தேர்ச்சி பெற்றவர்களுக்கான நேர்முக தேர்வு தற்போது அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.அதன்படி சென்னை அண்ணா பல்கலையின் கிண்டி வளாகத்தில் உள்ள அரங்கில் வரும் 11ம் தேதி முதல் 15ம் தேதி வரை நேர்முகத் தேர்வு நடத்தப்பட உள்ளது.தேர்ச்சி பெற்றவர்களின் மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு ஏற்கனவே அனுப்பப்பட்டுள்ள அழைப்புக் கடிதம் சரிபார்ப்பு பட்டியலை பதிவிறக்கம் செய்து நேர்முகத் தேர்வில் பங்கேற்கலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>

error: Content is protected !!