கம்ப்யூட்டர் துறை வாய்ப்புகள்

வேலையைப் பொறுத்தவரை ஒரு வற்றாத ஜீவநதி இருக்குமென்றால் அது கம்ப்யூட்டர் துறைதான். அது, இது என்றில்லாமல் எல்லாத் துறைகளிலும் ஊருடுவிவிட்டது கம்ப்யூட்டர். +2 முடித்த பிறகு, B.Sc., BCA, BE, B.Tech என கம்ப்யூட்டர் சார்ந்த பட்டப்படிப்புகளைப் படித்தவர்களுக்கு மட்டுமின்றி, குறிப்பிட்ட ஒரு தொழில்நுட்பத்தை மட்டும் கற்றுக் கொண்டவர்களுக்கும் வேலை வாய்ப்பு மிகுந்திருக்கிறது. குறுகிய காலப் பயிற்சிகள் பெற்று, எவரும் அந்த வேலை வாய்ப்புகளைப் பெற்று, கைநிறைய சம்பாதிக்க முடியும். சிறப்பு என்னவென்றால் இந்த வேலைகளை வீட்டிலிருந்தே கூட செய்ய முடியும். மிகச்சிறந்த எதிர்காலத்தை உருவாக்கித் தரும் சில வேலை வாய்ப்புகள்… படிப்புகள்..!

இ-டைப்பிஸ்ட்

கம்ப்யூட்டரில் தமிழ் மற்றும் ஆங்கிலத்தில் டைப் செய்யத் தெரிந்து வைத்திருந்தால் பதிப்பகங்கள், பத்திரிகைகள், டேட்டா என்ட்ரி நிறுவனங்கள் போன்றவற்றுக்கு ஜாப் ஒர்க் செய்து கொடுத்து சம்பாதிக்கலாம். பத்திரிகை நிறுவனங்களில் வேலைவாய்ப்பும் அதிகம் உள்ளது. என்ன படிக்க வேண்டும்? எம்.எஸ்.வேர்ட் சாஃப்ட்வேரோடு, எக்ஸெல் தெரிந்துவைத்திருந்தால் போதும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>

error: Content is protected !!